กองสันทนาการแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สาส์นจากพี่ป๊อ

3 posters

Go down

สาส์นจากพี่ป๊อ Empty สาส์นจากพี่ป๊อ

ตั้งหัวข้อ  Ethiopia Thu Jun 25, 2009 1:59 am

สวัสดี เรียน กราบเรียน กราบนมัสการ ทูล กราบทูล กัลยาณมิตร ที่เคารพรักทุกท่าน

เนื่องในวันที่ 10 กรกฎาคม 2552 วาลาประมาณ ตั้งเเต่ 13 00 น เป็นต้นไปกระผมขอเชิญทุกท่าน
ร่วมถ่ายภาพเป็นเกียรติในงานรับพระราชทานปริญญาบัตรชั้นมหาบัณฑิต
ที่จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยโดยประมาณเวลาเเละสถานที่ดังนี้

12 15 ออกจากหอประชุมใหญ่จุฬาฯ พบญาติพี่น้องเเละเพื่อนๆตรงข้างหอประชุมฝั่งซ้ายหากหันหน้าไปทางคณะอักษรฯจะอยู่ตรงนี้เเละถ่ายรูปบริเวณนี้ บริเวณคณะอักษร ตึกเทวาลัย จนถึงประมาณเวลา 14 00 น มาเวลานี้มาเจอเเถวนี้ได้เลยครับ

1430 จะอยู่ลานจามจุรีข้างลานพระบรมรูปสองรัชกาลอยู่ฝั่งศิลปกรรมครับจะถ่ายรูปกับทุกท่านเเถวนี้

1ุ630 ผมจะไปที่คณะนิเทศศาสตร์มาเวลานี้เจอกันที่ คณะได้เลยนะครับ

1800 ผมเเละพี่น้องจะไปทานข้าวที่ ร้านสวนกุหลาบ หรือ สามเสนสโมสร ซอย สาม ยังไม่คอนเฟริ์มที่เลยครับไปทานข้าวร่วมกันก็ได้ครับเลี้ยงข้าวได้ครับ

กิจกรรมภาคกลางคืนยังไม่ทราบเท่าที่ควรเเจ้งกันอีกครั้ง

ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่ช่วยส่งกำลังใจเเละชวยเหลือเต็มฝีมือสำหรับทุกอย่างเอื้อในการเรียนสำเร็จ
หากติดภารกิจใดก็ไม่เป็นไรนะครับเกรงใจทุกท่านเสมอครับ

ขอความช่วยเหลือด้านการถ่ายรูปนะครับ
เพื่อนเอส ตั้งเเต่เช้านะเพื่อน เตรียมตัว
เเพทตี้ โบ้ท เเอ้ เเก็ป เชง น้องท่านอื่นๆ ก็เเจ้งความประสงค์ได้ครับ ไม่ว่ากันเริ่มถ่ายตอนบ่ายได้เลยครับน้องเต็มที่

น้องกองสันฯ ธรรมศาสตร์ เชิญทุกรุ่นนะครับรวมรุ่นเเปดด้วย เเต่งการสไตล์คัลเลอร์ฟูล
เพื่อนกลุ่มอื่นๆตามสะดวกครับ

ขอประชาสัมพันธ์มา ณ โอกาสนี้

ด้วยความเคารพรักยิ่งในกัลยาณมิตรทุกท่าน

ป๊อ ชัยยุทธ ถาวรานุรักษ์
Ethiopia
Ethiopia
เจ้าพระยาอัครบรมมหาเสนาบดี

ขึ้นไปข้างบน Go down

สาส์นจากพี่ป๊อ Empty Re: สาส์นจากพี่ป๊อ

ตั้งหัวข้อ  Neung-Day Thu Jun 25, 2009 9:02 am

รับแซ่บคร้าบบบ

ยินดีด้วยนะครับพี่ Very Happy
Neung-Day
Neung-Day
มหาเศรษฐี

สาส์นจากพี่ป๊อ Empty Re: สาส์นจากพี่ป๊อ

ตั้งหัวข้อ  OxytoxiN.... Tue Jul 07, 2009 4:24 pm

รับทราบคะ
OxytoxiN....
OxytoxiN....
อภิมหึมามหาเศรษฐี

ขึ้นไปข้างบน